CONGDONGCS.COM Chúng tôi đang có Bản Mod và có cmt!

Bài viết mới:
Tải Game Half life 1.1  [ FIX LINK 11/07/2019 ]
[] Saturday, July 18, 2020 ( 1 nhận xét ) .
Italy Tường Đá
[] Sunday, November 10, 2019 ( 1 nhận xét ) .
Italy Tường Gạch Đỏ
[] Sunday, November 10, 2019 ( 0 nhận xét ) .
map tường gạch
[] Sunday, November 10, 2019 ( 0 nhận xét ) .
Mùa Đông lạnh Giá
[] Tuesday, October 15, 2019 ( 0 nhận xét ) .
Full map cf cho cs 1.1 và việt hoá 100%
[] Monday, September 30, 2019 ( 0 nhận xét ) .
7 Maps Italy Mod
[] Monday, September 30, 2019 ( 0 nhận xét ) .
1 số lệnh cho máy chủ
[] Tuesday, September 24, 2019 ( 0 nhận xét ) .
Auto Duck là gì, sử dụng như thế nào Cs1 1
[] Tuesday, September 17, 2019 ( 0 nhận xét ) .
cf bộ vip 1 thời
[] Monday, September 9, 2019 ( 0 nhận xét ) .
máp ytaly cổ 4
[] Monday, September 2, 2019 ( 0 nhận xét ) .
bộ súng đá trắng
[] Monday, September 2, 2019 ( 0 nhận xét ) .
Lục Bạc Rồng (trái - Phải )
[] Thursday, August 29, 2019 ( 0 nhận xét ) .
Sàn Gỗ =))
[] Wednesday, August 28, 2019 ( 0 nhận xét ) .
bản súng rồng
[] Thursday, August 22, 2019 ( 0 nhận xét ) .
(gà) cướp nhảy gang nam stile
[] Thursday, August 22, 2019 ( 0 nhận xét ) .
Bản Rút súng nhanh (speed)
[] Wednesday, August 21, 2019 ( 0 nhận xét ) .
xây dựng mạng lan ảo để chơi cs
[] Friday, August 16, 2019 ( 0 nhận xét ) .
map cs việt hóa máp sáng
[] Thursday, August 15, 2019 ( 0 nhận xét ) .
bản map độc quyền cs mương ốc
[] Thursday, August 15, 2019 ( 0 nhận xét ) .
Tổng hợp 13 config chất nhất trong cs.1.1
[] Thursday, August 1, 2019 ( 0 nhận xét ) .
máp gạch ngày xưa :D
[] Wednesday, July 10, 2019 ( 0 nhận xét ) .
Maps trần bà toàn 94
[] Tuesday, July 9, 2019 ( 0 nhận xét ) .
Config như không fix
[] Tuesday, July 9, 2019 ( 2 nhận xét ) .
 Mod Cs1.1 - Gold
[] Wednesday, July 3, 2019 ( 0 nhận xét ) .
Tổng Hợp Lệnh CS 1.1 Phần 1
[] Monday, June 24, 2019 ( 0 nhận xét ) .
Tổng Hợp Lệnh CS 1.1 Phần 2
[] Monday, June 24, 2019 ( 0 nhận xét ) .
Maps hai bức tường - Deadmatch
[] Friday, June 21, 2019 ( 0 nhận xét ) .
Bộ Súng Hoàng Gia roya tay trái = phải
[] Wednesday, June 19, 2019 ( 1 nhận xét ) .
Auto Turn Config chữ 4k New [HOT]
[] Wednesday, June 19, 2019 ( 0 nhận xét ) .
Ytaly cổ by cs.thachthat.biz
[] Tuesday, June 18, 2019 ( 0 nhận xét ) .
Mod CS 1.1 - VTC Crossfire (video+ảnh)
[] Monday, June 3, 2019 ( 1 nhận xét ) .
auto turn ko gioi han.zip
[] Thursday, May 9, 2019 ( 0 nhận xét ) .